สอบถามเรื่องการขึ้นทะเบียนผู้สูงอายุช่วงไหนครับ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #4 โดย pichetman
เนื่องจากมีผู้สูงอายุไม่เข้าใจในการขึ้นทะเบียนผู้สูงอายุครับ ว่าจะขึ้นช่วงเดือนไหนครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

1 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #20 โดย yada
<p>การขึ้นทะเบียนผู้สูงอายุในช่วงเดือนพฤศจิกายน&nbsp; ของปีนั้นๆคะ</p>

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.261 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena

No Gift Policy